| Khối lượng xi lanh | 8L, 10L,16L, 20L, 30L |
|---|---|
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea(FM200) |
| Áp lực làm việc | 1.6MPa |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Khối lượng xi lanh | 8L, 10L,16L, 20L, 30L |
|---|---|
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea(FM200) |
| Áp lực làm việc | 1.6MPa |
| Màu sắc | màu đỏ |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Chiều dài ống (cm) | 100;200;300;400;500 |
|---|---|
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea ((FM200) /FK-5-1-12Novec1230 |
| Nhiệt độ làm việc (℃) | Từ -40 đến 80 |
| Nhiệt độ nổ (oC) | 110±10 |
| Chiều dài ống (cm) | 100;200;300;400;500 |
|---|---|
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea ((FM200) /FK-5-1-12Novec1230 |
| Nhiệt độ làm việc (℃) | Từ -40 đến 80 |
| Nhiệt độ nổ (oC) | 110±10 |
| Chiều dài ống (cm) | 100;200;300;400;500 |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea ((FM200) /FK-5-1-12Novec1230 |
| Nhiệt độ làm việc (℃) | Từ -40 đến 80 |
| Nhiệt độ nổ (oC) | 110±10 |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| Thời gian phun | 10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3MPa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Áp suất lưu trữ | 4,2MPa |
|---|---|
| Thời gian phun | 10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3MPa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |