| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Dung tích | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG55(50% Nitơ, 50% Argon) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Dung tích | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG55(50% Nitơ, 50% Argon) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Dung tích | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG55(50% Nitơ, 50% Argon ) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Dung tích | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Dung tích | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG55(50% Nitơ, 50% Argon) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| Pattern of extinguishing | Enclosed Flooding |
|---|---|
| System start mode | Electrical Automatic, Electrical Manual, Mechanical Emergency Start |
| Alarm System | Audible And Visual |
| Operating Pressure | 150-300 Bar |
| Color | Red |
| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Công suất | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG55(50% Nitơ, 50% Argon ) |
| Áp lực làm việc | 20MPa, 30MPa |
| Áp suất làm việc tối đa của thiết bị | 1MPa |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50 |
| Tên Gas Drive | Nitơ |
| Đổ đầy áp lực của chai lái xe | 6MPa |
| Tên đại lý chữa cháy | Tác nhân chữa cháy đặc hiệu dầu ăn được |
| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Dung tích | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG55(50% Nitơ, 50% Argon ) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |