| Khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực công việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực công việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực công việc | 5,7Mpa |
| Tên | Hệ thống dập lửa khí trơ |
|---|---|
| Thời gian giải phóng | 0-120 giây |
| Hệ thống phát hiện | Nhiệt, Khói, Ngọn lửa |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
| hệ thống báo động | âm thanh và hình ảnh |