| áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| khối lượng xi lanh | 90Ltr, 120Ltr, 150Ltr, 180Ltr, 245Ltr |
|---|---|
| áp suất làm đầy | 5,6 MPa, 4,2 MPa |
| mật độ làm đầy | ≤1250kg/m³ |
| Áp lực thêm áp lực | 13,5Mpa |
| thời gian xả | ≤10 giây |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| Áp lực lưu trữ | 4.2MPa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10s |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3Mpa |
| Áp lực kiểm tra | 8,4MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Tỷ trọng hơi bão hòa 20℃(kg/m3) | 31.18 |
|---|---|
| Dập tắt đầu đốt | 5,80 |
| Nồng độ dập tắt tối thiểu | 7 |
| NOAEL | 9 |
| Tính axit như HF | Tối đa 3 trang/phút |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Người mẫu | GQQ40/2.5, GQQ70/2.5, GQQ90/2.5, GQQ100/2.5, GQQ120/2.5, GQQ150/2.5, GQQ180/2.5 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| áp suất làm đầy | 2,5Mpa |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 20kg, 27,57kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG100(100% nitơ điều áp) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 20kg, 27,57kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG100(100% nitơ điều áp) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |