| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 20kg, 27,57kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG100(100% nitơ điều áp) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 20kg, 27,57kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG100(100% nitơ điều áp) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/P, T/T, Western Union, Paypal, Thẻ tín dụng |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mẫu số | AG5112SPA-16.6; AG5112SPA-20; AG5112SPA-28.3; AG5112SPA-30; AG5112SPA-40; AG5112SPA-49; AG5112SPA-50 |
|---|---|
| Tập(L) | 16.6; 20; 28.3; 30; 40; 49; 50; 52; 60; 62; 70; 80; 90; 100; 103; 106; 120; 140; 142; 147; 150; 153; |
| Áp lực làm việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| Chế độ bắt đầu | Khởi động bằng tay và điện từ |
| Màu sắc | màu đỏ |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Người mẫu | GQQ40/2.5, GQQ70/2.5, GQQ90/2.5, GQQ100/2.5, GQQ120/2.5, GQQ150/2.5, GQQ180/2.5 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| áp suất làm đầy | 2,5Mpa |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 20kg, 27,57kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG100(100% nitơ điều áp) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |