| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực công việc | 5,7Mpa |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
|---|---|
| Chế độ khởi động hệ thống | Tự động điện, hướng dẫn sử dụng điện, khởi động khẩn cấp cơ học |
| hệ thống báo động | âm thanh và hình ảnh |
| Áp lực vận hành | Thanh 150-300 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
| Khối lượng (L) | 40, 70, 100, 120, 150, 180 |
| Đường kính trong (mm) | 300, 350, 400 |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
| Mô hình NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
| Khối lượng (L) | 40, 70, 100, 120, 150, 180 |
| Đường kính trong (mm) | 300, 350, 400 |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực công việc | 5,7Mpa |