| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng xi lanh (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-27ea |
| Áp lực công việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| Tên sản phẩm | Hệ thống chữa cháy treo HFC227ea |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea(FM200) |
| Áp lực công việc | 1.6MPa |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Tên | Hệ thống dập lửa khí trơ |
|---|---|
| Thời gian giải phóng | 0-120 giây |
| Hệ thống phát hiện | Nhiệt, Khói, Ngọn lửa |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
| hệ thống báo động | âm thanh và hình ảnh |
| tên | Hệ thống chữa cháy khí trơ |
|---|---|
| thời gian xả | 0-120 giây |
| Hệ thống phát hiện | Nhiệt, Khói, Ngọn lửa |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
| hệ thống báo động | âm thanh và hình ảnh |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| Hệ thống phát hiện | Nhiệt, Khói, Ngọn lửa |
| nhiệt độ lưu trữ | -10-50°C |
| Cài đặt | Tường, Gắn trần hoặc cố định khung |
| Thời gian giải phóng | ≤120s |
| Áp suất làm việc tối đa của thiết bị | 1MPa |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50 |
| Tên Gas Drive | Nitơ |
| Đổ đầy áp lực của chai lái xe | 6MPa |
| Tên đại lý chữa cháy | Tác nhân chữa cháy đặc hiệu dầu ăn được |
| Áp suất làm việc tối đa của thiết bị | 1Mpa |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50oC |
| Tên khí lái xe | nitơ |
| Áp suất làm đầy chai lái xe | 6MPa |
| Tên chất chữa cháy | Chất chữa cháy dành riêng cho dầu ăn |
| Áp suất làm việc tối đa của thiết bị | 1Mpa |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50oC |
| Tên khí lái xe | nitơ |
| Áp suất làm đầy chai lái xe | 6MPa |
| Tên chất chữa cháy | Chất chữa cháy dành riêng cho dầu ăn |
| Maximum working pressure of the device | 1Mpa |
|---|---|
| Operating temperature | 0-50 ℃ |
| Drive gas name | Nitrogen |
| Filling pressure of driving bottle | 6Mpa |
| Fire extinguishing agent name | Edible oil specific fire extinguishing agent |
| Áp suất làm việc tối đa của thiết bị | 1MPa |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50 |
| Tên Gas Drive | Nitơ |
| Đổ đầy áp lực của chai lái xe | 6MPa |
| Tên đại lý chữa cháy | Tác nhân chữa cháy đặc hiệu dầu ăn được |