| loại đại lý | IG55(50% Nitơ, 50% Argon ) |
|---|---|
| Thời gian xả | 0-10 giây |
| Kích thước xi lanh | 80L;140L |
| Nhiệt độ bảo quản | -10-50°C |
| Dung tích | 22,9kg, 34,06kg |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 20kg, 27,57kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG100(100% nitơ điều áp) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 90Ltr, 120Ltr, 150Ltr, 180Ltr, 245Ltr |
|---|---|
| áp suất làm đầy | 5,6 MPa, 4,2 MPa |
| mật độ làm đầy | ≤1250kg/m³ |
| Áp lực thêm áp lực | 13,5Mpa |
| thời gian xả | ≤10 giây |
| Áp lực lưu trữ | 4.2MPa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10s |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3Mpa |
| Áp lực kiểm tra | 8,4MPa |
| Áp lực lưu trữ | 4.2MPa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10s |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3Mpa |
| Áp lực kiểm tra | 8,4MPa |
| Áp lực lưu trữ | 4.2MPa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10s |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3Mpa |
| Áp lực kiểm tra | 8,4MPa |
| Áp lực lưu trữ | 4.2MPa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10s |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3Mpa |
| Áp lực kiểm tra | 8,4MPa |