| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/P, T/T, Western Union, Paypal, Thẻ tín dụng |
| Khả năng cung cấp | 1000 Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/P, T/T, Western Union, Paypal, Thẻ tín dụng |
| Khả năng cung cấp | 1000 Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/P, T/T, Western Union, Paypal, Thẻ tín dụng |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| khối lượng xi lanh | 8L, 10L,16L, 20L, 30L |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea(FM200) |
| Áp lực công việc | 1.6MPa |
| Màu sắc | màu đỏ |
| khối lượng xi lanh | 8L, 10L,16L, 20L, 30L |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea(FM200) |
| Áp lực làm việc | 1,6MPa |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 16L, 20L, 30L |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea(FM200) |
| Áp lực công việc | 1.6MPa |
| Màu sắc | màu đỏ |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực công việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực công việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 16L, 20L, 30L |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea(FM200) |
| Áp lực công việc | 1.6MPa |
| Màu sắc | màu đỏ |