| Mẫu số | AG5112SPA-16.6; AG5112SPA-20; AG5112SPA-28.3; AG5112SPA-30; AG5112SPA-40; AG5112SPA-49; AG5112SPA-50 |
|---|---|
| Tập(L) | 16.6; 20; 28.3; 30; 40; 49; 50; 52; 60; 62; 70; 80; 90; 100; 103; 106; 120; 140; 142; 147; 150; 153; |
| Áp lực làm việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| Chế độ bắt đầu | Khởi động bằng tay và điện từ |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Áp lực lưu trữ | 4.2MPa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10s |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3Mpa |
| Áp lực kiểm tra | 8,4MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,6Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Mẫu số | AG5112SPA-16.6; AG5112SPA-20; AG5112SPA-28.3; AG5112SPA-30; AG5112SPA-40; AG5112SPA-49; AG5112SPA-50 |
|---|---|
| Tập(L) | 16.6; 20; 28.3; 30; 40; 49; 50; 52; 60; 62; 70; 80; 90; 100; 103; 106; 120; 140; 142; 147; 150; 153; |
| Áp lực làm việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| Chế độ bắt đầu | Khởi động bằng tay và điện từ |
| Màu sắc | màu đỏ |
| áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Chiều dài ống (cm) | 100;200;300;400;500 |
|---|---|
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea ((FM200) /FK-5-1-12Novec1230 |
| Nhiệt độ làm việc (℃) | Từ -40 đến 80 |
| Nhiệt độ nổ (oC) | 110±10 |
| Chiều dài ống (cm) | 100;200;300;400;500 |
|---|---|
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea ((FM200) /FK-5-1-12Novec1230 |
| Nhiệt độ làm việc (℃) | Từ -40 đến 80 |
| Nhiệt độ nổ (oC) | 110±10 |
| Chiều dài ống (cm) | 100;200;300;400;500 |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea ((FM200) /FK-5-1-12Novec1230 |
| Nhiệt độ làm việc (℃) | Từ -40 đến 80 |
| Nhiệt độ nổ (oC) | 110±10 |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Storage Pressure | 4.2MPa |
|---|---|
| Spraying Time | ≤10s |
| Filling Density | ≤1420kg/m3 |
| Nominal Pressure | 5.3MPa |
| Test Pressure | 8.4MPa |