| Tỷ trọng hơi bão hòa 20℃(kg/m3) | 31.18 |
|---|---|
| Dập tắt đầu đốt | 5,80 |
| Nồng độ dập tắt tối thiểu | 7 |
| NOAEL | 9 |
| Tính axit như HF | Tối đa 3 trang/phút |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| Mẫu số | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| động lực | 50n |
| Điện áp làm việc | DC24V |
| Bắt đầu hiện tại | 0,25A |
| Cân nặng | 1.28Kg |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 20kg, 27,57kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG100(100% nitơ điều áp) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| Mô hình số. | AG227SP-16.6;AG227SP-28.3;AG227SP-40;AG227SP-49;AG227SP-52;AG227SP-50;AG227SP-60;AG227SP-70;AG227SP- |
|---|---|
| Tập(L) | 16,6;28,3;40;49;52;50;60;70;80;90;100;103;120;147;150;153;160;170 |
| Áp lực làm việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| Chế độ bắt đầu | Khởi động bằng tay và điện từ |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Storage Pressure | 4.2MPa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Áp lực lưu trữ | 4.2MPa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10s |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3Mpa |
| Áp lực kiểm tra | 8,4MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |