| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 20kg, 27,57kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG100(100% nitơ điều áp) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng xi lanh (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-27ea |
| Áp lực công việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| Tỷ trọng hơi bão hòa 20℃(kg/m3) | 31.18 |
|---|---|
| Dập tắt đầu đốt | 5,80 |
| Nồng độ dập tắt tối thiểu | 7 |
| NOAEL | 9 |
| Tính axit như HF | Tối đa 3 trang/phút |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/P, T/T, Western Union, Paypal, Thẻ tín dụng |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tỷ trọng hơi bão hòa 20℃(kg/m3) | 31,18kg/m3 |
|---|---|
| Dập tắt đầu đốt | 5,80 |
| Nồng độ dập tắt tối thiểu | 7 |
| NOAEL | 9 |
| Tính axit như HF | Tối đa 3 trang/phút |
| Khối lượng xi lanh | 8L, 10L,16L, 20L, 30L |
|---|---|
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea(FM200) |
| Áp lực làm việc | 1.6MPa |
| Màu sắc | màu đỏ |