| Tỷ trọng hơi bão hòa 20℃(kg/m3) | 31.18 |
|---|---|
| Dập tắt đầu đốt | 5,80 |
| Nồng độ dập tắt tối thiểu | 7 |
| NOAEL | 9 |
| Tính axit như HF | Tối đa 3 trang/phút |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QPT20;QPT25;QPT32;QPT40;QPT50 |
|---|---|
| Số lỗ(đơn vị) | 4 |
| chủ đề kết nối | R 3/4";R 1″;R 11/4″;R1 1/2″;R 2″ |
| Đường kính lỗ đơn | 10mm;14.2mm;10mm;14.2mm;14.2mm |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | HZQT-3 |
|---|---|
| môi trường làm việc | -10℃~50℃ |
| điện áp làm việc | DC16~32V |
| độ ẩm | <95% |
| Kích thước (mm) | 133×102×70 |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
| Mô hình số. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng xi lanh (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-27ea |
| Áp lực công việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng xi lanh (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-27ea |
| Áp lực công việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| loại đại lý | IG55(50% Nitơ, 50% Argon ) |
|---|---|
| Thời gian xả | 0-10 giây |
| Kích thước xi lanh | 80L;140L |
| Nhiệt độ bảo quản | -10-50°C |
| Dung tích | 22,9kg, 34,06kg |
| Chiều dài ống (cm) | 100;200;300;400;500 |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea ((FM200) /FK-5-1-12Novec1230 |
| Nhiệt độ làm việc (℃) | Từ -40 đến 80 |
| Nhiệt độ nổ (oC) | 110±10 |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |