| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Mô hình số. | AG227SP-16.6;AG227SP-28.3;AG227SP-40;AG227SP-49;AG227SP-52;AG227SP-50;AG227SP-60;AG227SP-70;AG227SP- |
|---|---|
| Tập(L) | 16,6;28,3;40;49;52;50;60;70;80;90;100;103;120;147;150;153;160;170 |
| Áp lực làm việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| Chế độ bắt đầu | Khởi động bằng tay và điện từ |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| Thời gian phun | 10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3MPa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Mẫu số | AG5112SPA-16.6; AG5112SPA-20; AG5112SPA-28.3; AG5112SPA-30; AG5112SPA-40; AG5112SPA-49; AG5112SPA-50 |
|---|---|
| Tập(L) | 16.6; 20; 28.3; 30; 40; 49; 50; 52; 60; 62; 70; 80; 90; 100; 103; 106; 120; 140; 142; 147; 150; 153; |
| Áp lực làm việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| Chế độ bắt đầu | Khởi động bằng tay và điện từ |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Tên sản phẩm | Hệ thống chữa cháy treo HFC227ea |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea(FM200) |
| Áp lực công việc | 1.6MPa |
| Màu sắc | màu đỏ |
| tên | Hệ thống chữa cháy khí trơ |
|---|---|
| thời gian xả | 0-120 giây |
| Hệ thống phát hiện | Nhiệt, Khói, Ngọn lửa |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
| hệ thống báo động | âm thanh và hình ảnh |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |