| Áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| Thời gian phun | 10S |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3MPa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| Thời gian phun | 10S |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3MPa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/P,T/T,Western Union,Paypal,Thẻ tín dụng |
| Khả năng cung cấp | 1000 Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/P,T/T,Western Union,Paypal,Thẻ tín dụng |
| Khả năng cung cấp | 1000 Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/P,T/T,Western Union,Paypal,Thẻ tín dụng |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Áp suất lưu trữ | 4,2MPa |
|---|---|
| Thời gian phun | 10S |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3MPa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Áp suất lưu trữ | 4,2MPa |
|---|---|
| Thời gian phun | 10S |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3MPa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Áp suất lưu trữ | 4,2MPa |
|---|---|
| Thời gian phun | 10S |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3MPa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/P,T/T,Western Union,Paypal,Thẻ tín dụng |
| Khả năng cung cấp | 1000 Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| Thời gian phun | 10S |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3MPa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |