| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Công suất | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực làm việc | 20MPa, 30MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Model No. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4.2, QMP180/2.5, QMP180/4.2 |
|---|---|
| Volume (L) | 32,40,52, 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Storage pressure | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Internal diameter | 300, 350, 400 |
| Color | Red |
| Mô hình NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (l) | 32,40,52 , 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Áp suất lưu trữ | 4.2MPa; 2,5MPa |
| Đường kính nội bộ | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (l) | 32,40,52 , 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Áp suất lưu trữ | 4.2MPa; 2,5MPa |
| Đường kính nội bộ | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Kho áp suất lưu trữ | 4,2MPa |
| Khối lượng (l) | 40, 70, 100, 120, 150, 180 |
| Đường kính bên trong (mm) | 300, 350, 400 |
| nhà cung cấp | Nhà cung cấp Trung Quốc |
| áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Mô hình NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (l) | 32,40,52 , 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Áp suất lưu trữ | 4.2MPa; 2,5MPa |
| Đường kính nội bộ | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |