| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
|---|---|
| Chế độ khởi động hệ thống | Tự động điện, hướng dẫn sử dụng điện, khởi động khẩn cấp cơ học |
| hệ thống báo động | âm thanh và hình ảnh |
| Áp lực vận hành | Thanh 150-300 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Mô hình số. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Storage Pressure | 4.2MPa |
|---|---|
| Spraying Time | ≤10s |
| Filling Density | ≤1420kg/m3 |
| Nominal Pressure | 5.3MPa |
| Test Pressure | 8.4MPa |
| Khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Dung tích | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG55(50% Nitơ, 50% Argon ) |
| Áp lực làm việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Công suất | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực làm việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Công suất | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực làm việc | 20MPa, 30MPa |