| Khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực công việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| Khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp suất làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực công việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/P, T/T, Western Union, Paypal, Thẻ tín dụng |
| Khả năng cung cấp | 1000 Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Công suất | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực làm việc | 20MPa, 30MPa |
| Áp suất làm việc tối đa của thiết bị | 1Mpa |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50oC |
| Tên khí lái xe | Nitơ |
| Áp suất làm đầy chai lái xe | 6Mpa |
| Tên chất chữa cháy | Chất chữa cháy dành riêng cho dầu ăn |