| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Công suất | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực làm việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 90Ltr, 120Ltr, 150Ltr, 180Ltr, 245Ltr |
|---|---|
| áp suất làm đầy | 5,6 MPa, 4,2 MPa |
| mật độ làm đầy | ≤1250kg/m³ |
| Áp lực thêm áp lực | 13,5Mpa |
| thời gian xả | ≤10 giây |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/P, T/T, Western Union, Paypal, Thẻ tín dụng |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp suất làm việc | 5,7Mpa |
| Mẫu số | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| động lực | 50n |
| Điện áp làm việc | DC24V |
| Bắt đầu hiện tại | 0,25A |
| Cân nặng | 1.28Kg |
| Khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp suất làm việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| Mẫu số | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| động lực | 50n |
| Điện áp làm việc | DC24V |
| Bắt đầu hiện tại | 0,25A |
| Cân nặng | 1.28Kg |
| Khối lượng xi lanh | 90Ltr, 120Ltr, 150Ltr, 180Ltr, 245Ltr |
|---|---|
| Đổ đầy áp lực | 5,6 MPa, 4,2 MPa |
| mật độ làm đầy | ≤1250kg/m³ |
| Áp lực thêm áp lực | 13,5MPa |
| Thời gian xả | 10S |
| khối lượng xi lanh | 90Ltr, 120Ltr, 150Ltr, 180Ltr, 245Ltr |
|---|---|
| áp suất làm đầy | 5.6MPa, 4.2MPa |
| mật độ làm đầy | ≤1250kg/m³ |
| Áp lực thêm áp lực | 13,5Mpa |
| thời gian xả | ≤10 giây |