| Mẫu KHÔNG CÓ. | AMPS-YK-H |
|---|---|
| về áp lực | 2,8Mpa |
| Tắt áp suất | 3.2MPa |
| chủ đề kết nối | M10 x 1mm |
| Cân nặng | 38,38g |
| Mẫu số | QM201 |
|---|---|
| vùng ứng dụng | Khu đơn |
| Quyền lực | 90 đến 270VAC |
| Nhiệt độ môi trường | -50℃~+400℃ |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | ≤95% |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | JTW-ZD-920KE |
|---|---|
| môi trường làm việc | -10℃~+55℃ |
| điện áp làm việc | DC24V |
| Báo động hiện tại | 1mA~10mA |
| Độ ẩm làm việc | ≤95% |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Mô hình NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | MFZ1-90F/24V |
|---|---|
| động lực | 90N |
| điện áp làm việc | DC24V |
| Bắt đầu từ hiện tại | 1.6A |
| Cân nặng | 2,9kg |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| động lực | 50N |
| điện áp làm việc | DC24V |
| Bắt đầu từ hiện tại | 0,25A |
| Cân nặng | 1.28Kg |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | MFZ1-150F/PV |
|---|---|
| động lực | 150N |
| Áp lực công việc | 1.2MPa |
| Chủ đề kết nối van container | M70*2 |
| Chủ đề kết nối đường ống ổ đĩa | M14*1.5 |