| Áp lực lưu trữ | 4.2MPa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10s |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3Mpa |
| Áp lực kiểm tra | 8,4MPa |
| Áp lực lưu trữ | 4.2MPa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10s |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3Mpa |
| Áp lực kiểm tra | 8,4MPa |
| Áp suất lưu trữ | 4,2MPa |
|---|---|
| Thời gian phun | 10S |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp lực danh nghĩa | 5,3MPa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Model No. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4.2, QMP180/2.5, QMP180/4.2 |
|---|---|
| Volume (L) | 32,40,52, 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Storage pressure | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Internal diameter | 300, 350, 400 |
| Color | Red |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (l) | 32,40,52 , 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Áp suất lưu trữ | 4.2MPa; 2,5MPa |
| Đường kính nội bộ | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (l) | 32,40,52 , 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Áp suất lưu trữ | 4.2MPa; 2,5MPa |
| Đường kính nội bộ | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (l) | 32,40,52 , 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Áp suất lưu trữ | 4.2MPa; 2,5MPa |
| Đường kính nội bộ | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Mẫu số | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| động lực | 50n |
| Điện áp làm việc | DC24V |
| Bắt đầu hiện tại | 0,25A |
| Cân nặng | 1.28Kg |
| Tên sản phẩm | Hệ thống chữa cháy treo HFC227ea |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea(FM200) |
| Áp lực công việc | 1.6MPa |
| Màu sắc | màu đỏ |