| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng xi lanh (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-27ea |
| Áp lực công việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| Tỷ trọng hơi bão hòa 20℃(kg/m3) | 31.18 |
|---|---|
| Dập tắt đầu đốt | 5,80 |
| Nồng độ dập tắt tối thiểu | 7 |
| NOAEL | 9 |
| Tính axit như HF | Tối đa 3 trang/phút |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực công việc | 5,7Mpa |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Kho áp suất lưu trữ | 4,2MPa |
| Khối lượng (l) | 40, 70, 100, 120, 150, 180 |
| Đường kính bên trong (mm) | 300, 350, 400 |
| nhà cung cấp | Nhà cung cấp Trung Quốc |
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
|---|---|
| Chế độ khởi động hệ thống | Tự động điện, hướng dẫn sử dụng điện, khởi động khẩn cấp cơ học |
| Hệ thống báo động | âm thanh và hình ảnh |
| Áp suất vận hành | Thanh 150-300 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| Khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp suất làm việc | 20MPa, 30MPa |
| Khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp suất làm việc | 20MPa, 30MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤1420kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Dung tích | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |