| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 22,37kg, 33,56kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG541(52% Nitơ, 40% Argon, 8% Carbon dioxide) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (l) | 32,40,52 , 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Áp suất lưu trữ | 4.2MPa; 2,5MPa |
| Đường kính nội bộ | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa |
| Khối lượng (L) | 40, 70, 100, 120, 150, 180 |
| Đường kính trong (mm) | 300, 350, 400 |
| nhà cung cấp | nhà cung cấp Trung Quốc |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Kho áp suất lưu trữ | 4,2MPa |
| Khối lượng (l) | 40, 70, 100, 120, 150, 180 |
| Đường kính bên trong (mm) | 300, 350, 400 |
| nhà cung cấp | Nhà cung cấp Trung Quốc |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (l) | 32,40,52 , 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Áp suất lưu trữ | 4.2MPa; 2,5MPa |
| Đường kính nội bộ | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (l) | 32,40,52 , 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Áp suất lưu trữ | 4.2MPa; 2,5MPa |
| Đường kính nội bộ | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 20kg, 27,57kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG100(100% nitơ điều áp) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| khối lượng xi lanh | 80L |
|---|---|
| Dung tích | 20kg, 27,57kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG100(100% nitơ điều áp) |
| Áp lực công việc | 20MPa, 30MPa |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | HZQT-3 |
|---|---|
| môi trường làm việc | -10℃~50℃ |
| điện áp làm việc | DC16~32V |
| độ ẩm | <95% |
| Kích thước (mm) | 133×102×70 |