| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (L) | 32,40,52,70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| áp suất lưu trữ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Đường kính trong | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | màu đỏ |
| áp suất lưu trữ | 4.2 MPA |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Áp suất định mức | 5,3Mpa |
| Kiểm tra áp suất | 8,4MPa |
| khối lượng xi lanh | 8L, 10L,16L, 20L, 30L |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | HFC-227ea(FM200) |
| Áp lực công việc | 1.6MPa |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Khối lượng (l) | 32,40,52 , 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Áp suất lưu trữ | 4.2MPa; 2,5MPa |
| Đường kính nội bộ | 300, 350, 400 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mẫu số | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| Kho áp suất lưu trữ | 4,2MPa |
| Khối lượng (l) | 40, 70, 100, 120, 150, 180 |
| Đường kính bên trong (mm) | 300, 350, 400 |
| nhà cung cấp | Nhà cung cấp Trung Quốc |
| Mô hình dập tắt | Lũ lụt kèm theo |
|---|---|
| Chế độ khởi động hệ thống | Tự động điện, hướng dẫn sử dụng điện, khởi động khẩn cấp cơ học |
| Hệ thống báo động | âm thanh và hình ảnh |
| Áp lực hoạt động | Thanh 150-300 |
| Màu sắc | màu đỏ |
| khối lượng xi lanh | 70Ltr |
|---|---|
| Dung tích | 42kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | CO2 |
| Áp lực công việc | 5,7Mpa |
| khối lượng xi lanh | 80L;140L |
|---|---|
| Công suất | 22,9kg, 34,06kg |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Đại lý | IG55(50% Nitơ, 50% Argon ) |
| Áp lực làm việc | 20MPa, 30MPa |
| Mô hình số. | AG227SP-16.6;AG227SP-28.3;AG227SP-40;AG227SP-49;AG227SP-52;AG227SP-50;AG227SP-60;AG227SP-70;AG227SP- |
|---|---|
| Tập(L) | 16,6;28,3;40;49;52;50;60;70;80;90;100;103;120;147;150;153;160;170 |
| Áp lực làm việc | 2.5Mpa;4.2Mpa |
| Chế độ bắt đầu | Khởi động bằng tay và điện từ |
| Màu sắc | Màu đỏ |